Timer Omron H3YN-2 AC200-230
Tồn kho: Còn Hàng
Thông tin về sản phẩm H3YN-2 AC200-230
Omron H3YN-2 AC200-230
Mục Thông tin Series H3YN Properties Relay Timer H3YN-2 AC200-230 OMI Omron Rated power supply voltage 200 to 230 VAC 50/60 Hz Number of time ranges 4 Control output (Contact output) Resistive load: 250 VAC 5 A (cosφ=1). Resistive load: 250 VAC 5 A (cosφ=1) Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Timer Omron H3YN-2 AC200-230, quý khách có thể:
Đặt hàng trực tiếp trên website bằng cách chọn yêu cầu báo giá.
Liên hệ qua hotline / Zalo: 0962 775 187 để được tư vấn nhanh.
Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@torasung.com.vn.
Chính sách giao hàng
Giao hàng toàn quốc, hỗ trợ các đơn hàng số lượng và dự án.
- Đối với hàng có sẵn: Giao trong vòng 01-05 ngày (tùy theo khu vực và tỉnh thành)
- Đối với đặt hàng: Theo thời gian giao hàng trong Báo giá
Hình thức thanh toán
Timer Omron H3YN-2 AC200-230
- Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
- Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
- Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
- Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.